1. Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay bây giờ và là một thành viên của cộng đồng Dân Công Nghệ.

Anh chị pro Diablo II (bản đầu) thì giúp em zới!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận Games' bắt đầu bởi cuongueh, 3/11/08.

1. cuongueh

cuongueh New Member

Em la 1 thèng gà chỉ chơi Diablo II đươc...4 tiếng (bản đầu ấy). Chơi cái đó em nhặt đc mây thứ như cái bình màu xanh lá cây, màu nâu, màu vàng,... ma uống hem đc sao kì zay? Rùi em lượm đc mấy món đồ co chữ gì hình như UNIFERI gì gì đớ em wên gòy mà xài hem đc, gòy lượm đc mấy cái viên ngọc hay cai gì đó cũg xai hem dc lun... Nay em post bài này xin anh chị chỉ em toàn bộ về game đó (cã nvụ, hack nếu có) em xin cảm ơn anh chị rất rất nhiều...:x:x:x

2. godislove_1189

godislove_1189 New Member

Mấy đồ chữ đỏ là đồ chưa xác định - unidentified, cần dùng scroll of indentify - cuộn giấy có dây đỏ cuốn quanh ý (nhiều cuộn ghép lại dc bool of identify)

Màu xanh lá cây là bình bom độc để ném như vũ khí

Bình vàng quên rồi :P

Bình trắng hồi sức chạy - Stamina (rất vô dụng >"<)

Màu đen giải độc

KO có màu nâu bạn à =.=

ngọc như chipped ruby hay topaz emeral j` đó để lắp vào những đồ có đục lỗ (di chuột đến đồ mà có cái lỗ là ghép dc), mỗi cái 1 tác dụng riêng, chịu khó tự dịch đi :D

Còn như bản Fury within thì có mấy viên gọi là Fury gem cũng là ngọc nhưng dc ko fải để cho vào lỗ, dùng holadric cube để ghép (chắc bạn ko chơi bản đấy nên mình chỉ nói thêm thôi :) )

Muốn tìm hiểu rõ hơn thì nên qua bên gamethu, các mod bên đấy giải thích khá kĩ, với cả D2 có hàng chục bản nên cần xác định tên bản mình chơi đã.

3. minhnhatquang

minhnhatquang New Member

em nghe tui ban noi co' e'p do j` j` do zay cho em hoi~ e'p o dau a.

4. bongmasingle

bongmasingle New Member

binh vang giai dong bang

5. nhuyle89

nhuyle89 New Member

cách ép đồ đó là tra ngọc hay đá vào đồ có lỗ tra. bạn phải nhặt được đồ có lỗ (socketed) và ngọc (ví dụ: ruby, topaz hay skull)hay hòn đá có khắc kí tự, tùy vào các loại đồ mà nó có những tác dụng khác nhau, chủ yếu là tăng các chỉ số (có cả giảm đấy, cẩn thận :D)

Nói chung là game này nhiều người biết chơi, cứ hỏi họ là sẽ biết chơi ngay ấy mà. nếu bạn thấy phức tạp thì đừng nản chí vì trò này cực hay đấy!

Đang tải...