1. Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay bây giờ và là một thành viên của cộng đồng Dân Công Nghệ.

HEeeeeeeeeeeeeeep me!

Thảo luận trong 'Hệ Điều Hành' bắt đầu bởi blue1603, 3/11/08.

1. blue1603

blue1603 New Member

Các bác ơi.giúp mình với chứ mình dùng laptop lenovo mà giờ cài lại win thì không nhận driver nữa.chán wa.không vào mạng đươcj nữa.em có đĩa driver mà cài mãi không được.em đã dùng cách update driver mà cũng không được.lần trước cài lại win thì vẫn nhânj bình thường vì em cài bản sp2 nhưng mà chỉ có IE 6 với wmp 9.nói chung là các bản cũ.nhưng lần này cài lại có IE7 WMP11 thì lại báo thiếu driver.hixx./lần sau em post ảnh lên nha.bác nào biết giúp em cái nha,cảm ơn nhiều.

2. tienquany

tienquany New Member

Đĩa đi kèm theo máy của bạn chỉ hỗ trợ cho win vista thôi, muốn tìm driver của nó bạn vào đây nha http://www-307.ibm.com/pc/support/si...testyle=lenovo

Bạn tìm đúng dòng máy của bạn sau đó Download về cài nhé

Bộn Driver của tất cả các dòng Lenovo mình đều có đủ nhưng mà ko thể gửi cho bạn đc vì dung lượng hơi mắc 1 chút.....

Mà bạn đang ở Hà Nội hay ở đây vậy ?

3. nguyenthu.1508

nguyenthu.1508 New Member

thanks cuteo cái nhưng mình cũng có đĩa driver rùi mà.lần trước cài không sao mà.mình có cả vista lẫn XP nhưng lần này cài laiij không nhận nữa. mình đang ở Hà nội.bạn cũng thế à.mình ở TANMAI.bạn ở đâu?số của mình là 097.6688.901.co gì bạn nha máy cho mình mình goi lại.nhớ ntin là cuteo nha.hiii.à quên.mình cũng tải ở site bạn cho rùi nhưng mà không được.

4. lionking8xpro

lionking8xpro New Member

Vậy hả? Bạn ở Tân Mai thì bạn mang lên 436 Tây Sơn ( Ngã tư sở ) gặp anh Hải nhé, bạn sẽ có 1 bản win xp hoặc vista hoàn chỉnh đầy đủ Driver và tặng bạn luôn cả bản ghost Full của nó nữa để khi nào nhớ mãy có lỗi thì bạn ghost lại cho nhanh.

Đây là trung tâm bảo hành máy tính xách tay của http://litek.vn hiện tại mình làm ở công ty khác nhưng bạn cứ mang lên đó và gặp anh Hải......Bạn cứ nói là Cuteo hoặc tên mình là Văn bảo mang lên đây nhờ anh làm giúp là đc. Mình nói trước với anh ý rồi đó....! Với lại từ Tân Mai lên đó cũng gần mà!

0k ?

5. lethubenhim

lethubenhim New Member

Ghost chi cho nó hỏng máy.

CÁc phiên bản Update thêm IE7 với Media 11 và một số themes linh tinh thường khá nặng về phần trình bày nên phải lược bớt một số các chức năng trong win vậy nên chuyện gặp kha khá các vấn đề không tên,không hiểu, không thể giải quyết với cái win "tốt mã" ấy là không có j phải bàn cãi.

Theo mình tốt nhất là bạn cài lại cái win cổ điển SP2 hoặc Sp3 của nó thôi, nếu muốn IE7 và WDM11 thì update hoặc tải về chạy Manual.

6. hien0929

hien0929 New Member

Đó là tui nói phòng trừ thôi, bác cứ làm như tui nói là có ng làm cho bạn ngon lành ngay.....

Nếu ko thì tui sẽ gọi ng đến tận nhà bạn làm cho bạn cũng đc nếunhư bạn ngại mang đến

Vì tui bít hà nội đang ngập trong nước lũ mà ;))

Đang tải...