1. Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay bây giờ và là một thành viên của cộng đồng Dân Công Nghệ.

thư tình của bình luận viên

Thảo luận trong 'Vui cười' bắt đầu bởi binone, 2/11/08.

1. binone

binone New Member

Một anh chàng là bình luận viên bóng đá viết thư cho người yêu:

"Em! trước mắt anh là tờ giấy trắng, chếch về phía cửa là cây bút. Anh viết thư, liệu anh có viết ngay không? Không. Không rồi em ạ. Đúng lúc gay cấn thì anh có khách. Khách ngồi xuống. Anh chuyển hộp thuốc cho khách. Khách ngả người đón lấy điếu thuốc nhẹ nhàng. Trong tích tắc điếu thuốc nằm gọn trên môi khách. Nhịp độ nói chuyện ngày càng cao và...thôi mất điện rồi. Cuộc nói chuyện tạm ngừng vì lí do kĩ thuật. Anh tường thuật lại ngắn gọn diện biến chính như sau..."

Một chuyến xe có một người phụ nữ đứng tuổi , một cô gái trẻ , và ba chàng trai . Lúc xe đi qua đường hầm tối bỗng nghe tiếng @@ CHỤT @@ và ## BỐP ## . Người phụ nữ đứng tuổi chợt nghĩ: giới trẻ bây giờ ghê thật ;

cô gái trẻ nghĩ: tại sao bà ta được hôn mà mình không được hôn???.

Chàng trai thứ nhất nghĩ: vào hầm lần nữa mình lại hôn;chàng trai thứ hai nghĩ: dám hôn tao nữa tao sẽ tát cho gãy hết răng luôn; chàng thứ ba nghĩ: tao mà biết thằng nào tát tao thì nó tới số rồi

Một ông keo kiệt đến nhà bạn chơi. Bạn đón khách, ông đưa một gói nhỏ rồi nói:

- Quà chẳng có gì, gọi là có một tý cho trẻ con.

Chủ nhà cảm ơn, gọi con đưa gói quà bác cho.

Chủ nhà tiếp khách bằng nước và kẹo mứt sen. Ông bố vào nhà trong đổ ra đĩa, đếm đúng 10 hạt. Đứa con chạy lại giật lấy đĩa mứt sen, đổ trở lại, chỉ còn có 3 hạt. Ông hỏi:

- Ba hạt ai ăn, ai đừng đây?

Đứa con thưa:

- Gói bánh lúc bác ấy cho, nhìn thì to, ở trong chỉ đúng có 2 cái. Vì vậy theo con, mình tiếp trả bác cũng chỉ 2 hạt là đủ.

- Vậy còn một hạt là của tao?

- Không! Một hạt ấy cứ để trên đĩa cho lịch sự.

______________________--

Thank giùm phát:D:D:D

2. d3ql

d3ql New Member

nguyen van hinh chắc bạn đã đọc phần 1 của truyện này . Đó chỉ la phiên bản dùng thử đây mới là phiên bản mới nhất nè :

------------------------------------------------------

nguyen van hinh bạn có thấy con gái giống những điều chuẩn bị tôi nói dưới đây ko?

--- Con gái như "bông hoa" - để trên cây thì nó sống còn nếu hái thì nó héo

--- Con gái như "cái ví" - bỏ tiền vào đó thì vào chỗ nào cũng đc nếu hết = ko?

--- Con gái như "radio" - tuy hiện đại nhưng chỉ có thể mở chứ ko thể tắt nên bạn hãy suy nghĩ kĩ trước khi mở

--- Con gái như "Quả chanh"- đừng đụng vào nếu ko bạn phải nếm mùi chua của nó

--- Con gái như "Cơn gió" - dịu dàng nhưng trước nó thành bão . tốt nhất là bạn nên xem "dự báo thời tiết"

--- Con gái như "Bông hoa" - Càng đepj càng mất nhìu tiền để mua

--- Con gái như " VÀng " - càng đắt càng dễ bị giật

--- Tóm lại " Con Gái " như bát cơm có nhìu người ăn có it người ăn nhưng nhất định phải ăn

-------------------------------------------------------

nguyen van hinh nếu bạn là chủ 1 nhà hàng mà bạn có công việc phải đi bạn có thể phân công nhờ người làm giúp sau đây là 1 ông chủ nhà hàng phân công cho nhân viên đọc xong cấm cười , khóc :

" cô Lan cắt tiết anh Hùng nhổ lông cô Ngọc rửa chân anh Sơn lột da cô Tuyết mổ bụng anh Long chặt nhỏ cô Lài luộc trứng cô thắm bóp mềm cô Loan ướp lạnh anh Quang xào dón"

Thank nhiều mới có phần II:D:D:D

3. trungtinpy96

trungtinpy96 New Member

nguyen van hinh chắc bạn đã đọc phần 1 của truyện này . Đó chỉ la phiên bản dùng thử đây mới là phiên bản mới nhất nè :

------------------------------------------------------

nguyen van hinh bạn có thấy con gái giống những điều chuẩn bị tôi nói dưới đây ko?

--- Con gái như "bông hoa" - để trên cây thì nó sống còn nếu hái thì nó héo

--- Con gái như "cái ví" - bỏ tiền vào đó thì vào chỗ nào cũng đc nếu hết = ko?

--- Con gái như "radio" - tuy hiện đại nhưng chỉ có thể mở chứ ko thể tắt nên bạn hãy suy nghĩ kĩ trước khi mở

--- Con gái như "Quả chanh"- đừng đụng vào nếu ko bạn phải nếm mùi chua của nó

--- Con gái như "Cơn gió" - dịu dàng nhưng trước nó thành bão . tốt nhất là bạn nên xem "dự báo thời tiết"

--- Con gái như "Bông hoa" - Càng đepj càng mất nhìu tiền để mua

--- Con gái như " VÀng " - càng đắt càng dễ bị giật

--- Tóm lại " Con Gái " như bát cơm có nhìu người ăn có it người ăn nhưng nhất định phải ăn

-------------------------------------------------------

nguyen van hinh nếu bạn là chủ 1 nhà hàng mà bạn có công việc phải đi bạn có thể phân công nhờ người làm giúp sau đây là 1 ông chủ nhà hàng phân công cho nhân viên đọc xong cấm cười , khóc :

" cô Lan cắt tiết anh Hùng nhổ lông cô Ngọc rửa chân anh Sơn lột da cô Tuyết mổ bụng anh Long chặt nhỏ cô Lài luộc trứng cô thắm bóp mềm cô Loan ướp lạnh anh Quang xào dón"

Thank nhiều mới có phần II

hay w0a

4. thuviendientutructuyen

thuviendientutructuyen New Member

trong room của mình có người xem xong rồi copy lun của người ta là sao nhẩy

5. nong

nong New Member

hay ghê thankssssss nha

6. vunguyen80

vunguyen80 New Member

Ông này hình như nắm Trùm bên Box vui cười này hay sao ấy nhỉ,chiếm hết cả sân chơi,ko cho ai post gì nữa:(

7. quy12987

quy12987 New Member

đọc không nổi :(

8. ly na tran

ly na tran New Member

Thằng này hơi hâm ! chạy đua trong box Vui cười

9. tuannb88

tuannb88 New Member

hay ww0as nhỉ thanksssss cái nè

Đang tải...