1. Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay bây giờ và là một thành viên của cộng đồng Dân Công Nghệ.

Windows Vista XP NewsGarden Edition

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi ocnhoi88, 18/8/06.

1. utman

utman New Member

Windows Vista XP NewsGarden Edition chạy kô ổn định = Sp2 đâu !! Mình dùng rồi mà !!

mà Sp2 ko hay = Sp3 :D Dùng thử nốt rồi :D !!

Bạn vào box Phần mềm Windows XP pre with SP3 v2.0 đấy !!Super đẹp + super ổn định http://www.vn-zoom.com/forum/showthread.php?t=430

Bạn chưa biết down ở http://rapidshare.de/ à ?? mình sẽ có bài hướng dẫn sau

Còn nếu bạn muốn Windows Vista XP NewsGarden Edition thì hãy viết bài lại !! Mình sẽ post link cho !!

2. kingpro_it

kingpro_it New Member

PeMit#1Mến minh củng muốn tham khảo những cái mới nếu có cái Win nào hay hơn nữa thì úp lên cho tất cả mọi người sử dụng nếu được thì dơn trực tiếp hoặc Bittorent còn làm tạm tạm được chứ cài sapic là bó tay chân luôn./.thank trước nhá

3. drdong7

drdong7 New Member

mấy u có cái link nào mà không phải của megaupload hay rapidshare gì không

down ở mấy trang đó chậm lắm. Sao không upload lên box.net hay mediafire gì đó? Rút kinh nghiệm ha

4. silkroad10

silkroad10 New Member

được đó nếu upload lên box.net và mediafire sẽ dễ download hơn đó bạn, mình chỉ khoái vào mấy trang này thôi, còn mấy thằng ra.. và mega... chán chết (chậm không chắc, dễ bị die giữa chừng

5. lê Đức Thắng

lê Đức Thắng New Member

bạn ơi bạn có biết trang nào riệt virut miễn phí dowload trên mạng bảo giúp mình với mình cần gấp mà.máy mình đang bị nặng quá.mình thì ko hiểu về máy tính mấy.to chẳng biết hỏi ở chỗ nào lên đành cho vào muc trả lời

Đang tải...