1. Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay bây giờ và là một thành viên của cộng đồng Dân Công Nghệ.

???xem thi biết???

Thảo luận trong 'Vui cười' bắt đầu bởi dangkhoe, 3/11/08.

1. dangkhoe

dangkhoe New Member

Hôm qua bận quá! dạo này công việc của mình vất vả thật. 6h đã phải hẹn với chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết bàn về tình hình phát triển của dự án VN-zoom. Ông ấy nói các cháu làm ăn thế là rất tốt nhưng vẫn thiếu 1 tý gia vị. Họp mãi đến 7h thì ông ************* sang hỏi thăm.

-Ah ! Cháu Hoàng đó hả.

Dạo này các cháu làm ăn thế nào? Bác là lúc nào cũng vô VN-zoom xem đó.

-Dạ! dạo này VN-zoom đì đẹp quá bác ạ. Vì bác Trương Mỹ Hoa chưa cho kêu gọi đội quân phụ nữ vô nhiều.

-Thế ah! sao ko bảo bác. Bác bảo bà Tạ Thị Bích Loan hỗ trợ cho cháu.

-Thiệt hả bác! ui thế thì VN-zoom đúng là vô đối rồi bác nhỉ.

Lúc chuẩn bị ra về thì lại gặp Bộ trưởng Thương mại Trương Đình Tuyển. Ông đến bắt tay và nói! Chúng cháu làm cái VN-zoom hả. Thế mà ko bảo bác đầu tư cho.

-Bác nói thật hả? Chúng cháu đang nghèo quá. Xin tài trợ mãi mà chưa được. Bác đầu tư cho tụi cháu phát triển VN-zoom tầm cỡ quốc gia nhé!

-OK! cái đó chuyện nhỏ như con thỏ! Để bác xem xét đã!

Đúng là dạo này các admin VN-zoom toàn đi gặp VIP! mệt nhưng mà oai nhể!

____________MOD thấy thế nào___________

Hôm trước W.Bush có gửi mail hỏi thăm,Bush nói dạo này công việc bận rộn nhưng vẫn dành thời gian ghé qua VN-zoom.Ông ấy nói là đang tính đầu tư xây dựng tòa tháp đôi ở VN,ông ấy định sẽ cấp cho VN-zoom 1 tầng.Chỉ tại nền kinh tế đang suy thoái nên chưa kịp... gửi tiền sang,ông ấy tính là đợi mấy ngân hàng ổn định lại rồi tập trung mấy ngân hàng đầu tư vào VN,ông ấy ngắm đến VN-zoom làm bước đệm để đầu tư vào VN.Ông ấy còn nói sẽ phái 1 đoàn toàn nhân viên cốt cán sang trợ giúp VN-zoom và yêu cầu mấy admin hỗ trợ để họ hoàn thành nhiệm vụ được tốt

hic dạo nay` bân quá chả đi thăm đc thằng bạn nao`. Tối qua vừa ngồi chém gió với 3 đứa “Siêu nổ” ở trước cổng trụ sở 113 tp Hà Nội , thế là ngồi 8 với chúng nó 1 lúc , mấy thàng này đúng là siêu nổ :

Đứa thứ 1 lấy Dế ra gọi:"Alô bạn Bush hả? Dạo này sao rồi? Mình gởi bạn mua tượng Nữ thần Tự do bao giờ tính đem wa cho mình đây?"

Thằng thứ 2: "Alô anh Đào hả, phải Hồ Cẩm Đào ko zậy? Dạo nì fẻ hok? Vàng tui gửi ông phơi trên Vạn Lý Trường Thành sao rùi, khô xong nhớ nói tui gửi típ hen"

Đứa thứ 3 là girl cho boy: "Alô Mr. Bin hả? Phải anh Bin Laden hok đó? Anh đang lèm gì đóa? Em đang nói chiện zới 2 thằng bạn của Bush & Hồ Cẩm Đào. Anh cần em xử tụi nó dùm ko?

Nghe bọn nó chém gió mình lại ngứa nghề lôi ngay con dế cụ ra chém lại : 113 Alo,anh đây , *********** đây ( Bộ trưởng bộ công an) đang có vụ oánh nhau sử dụng vũ khí ở trường ĐH thương mại , chúng nó đông quâ đang úp anh nè mấy chú đến jup' anh cái.

He he 1 lúc sau vài trăm thằng 113 lên xe tăng vội vã đến cổng trường ĐH thương mại thật mới kinh . 4 thằng ngồi cười phớ lớ. 3 thằng kia vô viện vì đứt ruột. May thế mình ko sao hihi.

Tôi yêu em thế nào tôi chẳng biết

Thấy nhớ nhung vây quấn lấy hồn tôi

Gặp được em mà trái tim loạn nhịp

Chẳng thổ lộ được hết lời thương yêu

Tôi yêu em tình đơn phương là thế

Yêu mặn nồng nhưng chẳng dám thành câu

Tôi chỉ sợ nụ cười rạng rỡ ấy

Sẽ tắt hẳn trên đôi bờ môi xinh

_____________T-H-A-N-K-G-I-Ù-M-C-Á-I-:D:D:D

2. nasa007

nasa007 New Member

Đúng là dạo này các admin VN-zoom toàn đi gặp VIP! mệt nhưng mà oai nhể!

____________MOD thấy thế nào___________

Hôm trước W.Bush có gửi mail hỏi thăm,Bush nói dạo này công việc bận rộn nhưng vẫn dành thời gian ghé qua VN-zoom.Ông ấy nói là đang tính đầu tư xây dựng tòa tháp đôi ở VN,ông ấy định sẽ cấp cho VN-zoom 1 tầng.Chỉ tại nền kinh tế đang suy thoái nên chưa kịp... gửi tiền sang,ông ấy tính là đợi mấy ngân hàng ổn định lại rồi tập trung mấy ngân hàng đầu tư vào VN,ông ấy ngắm đến VN-zoom làm bước đệm để đầu tư vào VN.Ông ấy còn nói sẽ phái 1 đoàn toàn nhân viên cốt cán sang trợ giúp VN-zoom và yêu cầu mấy admin hỗ trợ để họ hoàn thành nhiệm vụ được tốt

hic dạo nay` bân quá chả đi thăm đc thằng bạn nao`. Tối qua vừa ngồi chém gió với 3 đứa “Siêu nổ” ở trước cổng trụ sở 113 tp Hà Nội , thế là ngồi 8 với chúng nó 1 lúc , mấy thàng này đúng là siêu nổ :

Đứa thứ 1 lấy Dế ra gọi:"Alô bạn Bush hả? Dạo này sao rồi? Mình gởi bạn mua tượng Nữ thần Tự do bao giờ tính đem wa cho mình đây?"

Thằng thứ 2: "Alô anh Đào hả, phải Hồ Cẩm Đào ko zậy? Dạo nì fẻ hok? Vàng tui gửi ông phơi trên Vạn Lý Trường Thành sao rùi, khô xong nhớ nói tui gửi típ hen"

Đứa thứ 3 là girl cho boy: "Alô Mr. Bin hả? Phải anh Bin Laden hok đó? Anh đang lèm gì đóa? Em đang nói chiện zới 2 thằng bạn của Bush & Hồ Cẩm Đào. Anh cần em xử tụi nó dùm ko?

Nghe bọn nó chém gió mình lại ngứa nghề lôi ngay con dế cụ ra chém lại : 113 Alo,anh đây , *********** đây ( Bộ trưởng bộ công an) đang có vụ oánh nhau sử dụng vũ khí ở trường ĐH thương mại , chúng nó đông quâ đang úp anh nè mấy chú đến jup' anh cái.

He he 1 lúc sau vài trăm thằng 113 lên xe tăng vội vã đến cổng trường ĐH thương mại thật mới kinh . 4 thằng ngồi cười phớ lớ. 3 thằng kia vô viện vì đứt ruột. May thế mình ko sao hihi.

Tôi yêu em thế nào tôi chẳng biết

Thấy nhớ nhung vây quấn lấy hồn tôi

Gặp được em mà trái tim loạn nhịp

Chẳng thổ lộ được hết lời thương yêu

Tôi yêu em tình đơn phương là thế

Yêu mặn nồng nhưng chẳng dám thành câu

Tôi chỉ sợ nụ cười rạng rỡ ấy

Sẽ tắt hẳn trên đôi bờ môi xinh

w0a hay

Đang tải...